Labarai
-
Fa'idodin batirin lithium-ion idan aka kwatanta da sauran nau'ikan batura
Ana ƙara amfani da batura a cikin rayuwarmu.Idan aka kwatanta da batura na al'ada, batir Lithium-ion sun fi ƙarfin batura na al'ada ta kowane fanni.Batura Lithium-ion suna da aikace-aikace iri-iri, kamar sabbin motocin makamashi, wayoyin hannu, kwamfutocin netbook, tabl ...Kara karantawa -
Batirin Ajiye Makamashi Zai Iya Ƙarfafa Gidanku da Gaba
Ɗauki tsaftataccen hanyoyin samar da makamashi, kamar sabbin batura na ajiyar makamashi da abin hawa lantarki, babban mataki ne na kawar da dogaron mai.Kuma yanzu yana yiwuwa fiye da kowane lokaci.Batura babban ɓangare ne na canjin makamashi.Fasahar ta girma a cikin tsalle-tsalle da iyaka ...Kara karantawa -
Labari don fahimtar ainihin ƙa'idodin batirin lithium-air da batirin lithium-sulfur
01 Menene batirin lithium-air da batirin lithium-sulfur?① Li-air baturin lithium-air yana amfani da iskar oxygen a matsayin tabbataccen amsawar lantarki da kuma ƙarfe lithium azaman wutar lantarki mara kyau.Yana da babban ka'idar makamashi yawa (3500wh/kg), kuma ainihin ƙarfin ƙarfinsa na iya kaiwa 500-...Kara karantawa -
Tasirin batir phosphate na lithium baƙin ƙarfe maye gurbin baturan gubar-acid akan masana'antu
Tasirin batir phosphate na lithium baƙin ƙarfe maye gurbin baturan gubar-acid akan masana'antu.Saboda tsananin goyon bayan manufofin kasa, maganar "batir lithium mai maye gurbin batirin gubar-acid" ya ci gaba da yin zafi da haɓaka, musamman saurin gina 5G ba ...Kara karantawa -
Ka'idar cajin Lithium da fitarwa & ƙirar hanyar lissafin wutar lantarki(3)
Ka'idar cajin Lithium da fitarwa & ƙirar hanyar lissafin wutar lantarki 2.4 Dynamic voltage algorithm Mitar wutar lantarki Mai ƙarfin ƙarfin lantarki algorithm coulometer na iya ƙididdige yanayin cajin baturin lithium kawai bisa ga ƙarfin baturi.Wannan hanyar tana kimanta ...Kara karantawa -
Ka'idar cajin Lithium da fitarwa & ƙirar hanyar lissafin wutar lantarki (2)
Ka'idar cajin Lithium da fitarwa & ƙirar hanyar lissafin wutar lantarki 2. Gabatarwa zuwa mitar baturi 2.1 Gabatarwar aikin mitar wutar lantarki Ana iya la'akari da sarrafa batir a matsayin wani ɓangare na sarrafa wutar lantarki.A cikin sarrafa baturi, na'urar lantarki shine alhakin ...Kara karantawa -
Ka'idar cajin Lithium da fitarwa & ƙirar hanyar lissafin wutar lantarki (1)
1. Gabatar da baturin lithium-ion 1.1 Jihar caji (SOC) Ana iya bayyana halin caji a matsayin yanayin samar da wutar lantarki a cikin baturi, yawanci ana bayyana shi azaman kashi.Domin samar da makamashin lantarki ya bambanta tare da caji da cajin halin yanzu, zazzabi da agin ...Kara karantawa -
Na'urar cajin batirin lithium da matakan hana wuce gona da iri (2)
A cikin wannan takarda, ana nazarin aikin cajin baturi na 40Ah tare da ingantaccen lantarki NCM111+ LMO ta hanyar gwaje-gwaje da kwaikwayo.Matsakaicin cajin wutar lantarki shine 0.33C, 0.5C da 1C, bi da bi.Girman baturi shine 240mm * 150mm * 14mm.(ƙididdige bisa ga ƙimar ƙarfin lantarki o...Kara karantawa -
Na'urar cajin batirin lithium da matakan hana caji (1)
Yin caji yana ɗaya daga cikin abubuwa mafi wahala a gwajin lafiyar batirin lithium na yanzu, don haka ya zama dole a fahimci tsarin yin caji da kuma matakan da ake bi don hana yin caji.Hoto na 1 shine ƙarfin lantarki da yanayin zafin batirin tsarin NCM+LMO/Gr lokacin da yake ...Kara karantawa -
Haɗari da fasahar aminci na batirin lithium ion (2)
3. Fasahar tsaro Ko da yake batirin lithium ion suna da hatsarori da yawa na ɓoye, ƙarƙashin ƙayyadaddun yanayin amfani da wasu matakan, za su iya sarrafa yadda ya dace na halayen gefe da tashin hankali a cikin ƙwayoyin baturi don tabbatar da amincin amfani da su.Mai zuwa shine taƙaitaccen i...Kara karantawa -
Haɗari da fasahar aminci na batirin lithium ion (1)
1. Haɗarin batirin lithium ion baturin Lithium ion baturi ne mai yuwuwar tushen wutar lantarki mai haɗari saboda halayen sinadarai da tsarin tsarin sa.(1) Babban aikin sinadari Lithium shine babban rukunin I a cikin lokaci na biyu na tebur na lokaci-lokaci, tare da aiki sosai ...Kara karantawa -
Magana game da abubuwan da suka shafi fakitin baturi - cellul batir (4)
Lalacewar baturin phosphate na lithium baƙin ƙarfe Ko kayan yana da yuwuwar aikace-aikace da haɓakawa, ban da fa'idodinsa, mabuɗin shine ko kayan yana da lahani na asali.A halin yanzu, lithium baƙin ƙarfe phosphate an zaba ko'ina a matsayin cathode abu na ikon lith ...Kara karantawa